Xin review về sàn darwinex

Mình cũng bị giống bạn rút rất khó, mình gửi bản sao kê gần 3 tháng mà nó cũng không chịu . Cái mà bạn còn thiếu là bản sao kê NH mới nhất trong vòng 1 tháng trở lại là ok thôi.
Mình mở tk thanh toán của ACB, bên ngân hàng làm giấy xác nhận có tài khoản của mình ở ngân hàng, mình đã gửi nhưng tới giờ chưa verify cho mình.
Tài khoản mới mở nên làm sao có sao kê được. Trước đó mình có gửi nó bảng sao kê tài khoản 3 tháng gần nhất của 1 tài khoản ngân hàng khác mà nó không chịu vì không có mã SWIFT CODE trên tờ sao kê đó. Trên mail có trao đổi điều đó đó bác.
Vấn đề ở đây mình không verify được dù đã làm đủ cách.

Trời verify tài khoản ngân hàng khó vậy các bác. Vào đâu để biết là tk của mình đc verify tài khoản ngân hàng chưa.

Sao cái Var của mình lại cao vậy nhỉ. Cần phải điều dicnhr cái gì vậy các bác
https://www.darwinex.com/account/D.80899
Cứ duy trì 6 tháng là điểm nó cao ah bác ơi. Sau 6 tháng mà vẫn thấp thì mới xem lại. Cá nhân mình thì thấy có lẽ bác đánh số lot cao hơn so với 2% vốn và có tỉ lệ lời / lỗ ko đẹp.

Không phải cứ duy trì lâu là điểm cao đâu, của mình 6 tháng đều có lợi nhuận nhưng điểm vẫn không cao, đang tìm hiểu để làm sao nâng điểm lên nhanh như bạn supernova
https://www.darwinex.com/account/D.75404
Mình nghĩ có lẽ do mình trade khung thời gian lớn hơn nên điểm về độ stability nó cũng cao hơn bác ah, dù sao mình cũng thấy system của bạn lợi nhuận rất tốt đó chứ, điểm số chỉ là 1 phần thôi, quan trọng vẫn là tỷ lệ lợi nhuận/rủi ro để nhà đầu tư quyết định rót vốn
P/S: mình ở Hà Nội, đợt này sắp nghỉ tết nên rảnh rang, có bác nào tuần này rảnh mình mời cốc cafe ae đàm đạo trao đổi thêm kinh nghiệm chinh chiến :)

Các bác cho hỏi là xem bàng xếp hạng của con darwin của mình ở chỗ nào vậy nhỉ?

Các bác cho hỏi là xem bàng xếp hạng của con darwin của mình ở chỗ nào vậy nhỉ?
Vào chỗ Cup darwinIA , rồi đánh 3 chữ cái tên con darwin của bạn vào. darwin 30.1.jpg

mình gửi cái này là nó xác minh tk ngân hàng cho mình, đâu cần phải bank stament đâu

mình gửi cái này là nó xác minh tk ngân hàng cho mình, đâu cần phải bank stament đâu

View attachment 77026
Nó bắt mình trả lời mấy câu hỏi của nó rồi nó mới chịu xác minh tài khoản cho mình. Câu hỏi của nó là "xàc định nguồn thu nhập chính của bạn là gì, bằng chứng để chứng minh nguồn thu nhập đó".

Mình mua bán linh tinh lấy đâu ra bằng chứng về thu nhập của mình. Không lẻ nó đưa mình vào diện tội phạm rửa tiền nên hạch hỏi tùm lum. Mình nạp có 500$ thôi mà, đánh bị lỗ, mà đánh không thường xuyên nữa chứ, rảnh mới vào trade.

Screenshot_2019-02-01-01-13-49-988_com.yahoo.mobile.client.android.mail.png

Screenshot_2019-02-01-01-13-39-605_com.yahoo.mobile.client.android.mail.png

Nó bắt mình trả lời mấy câu hỏi của nó rồi nó mới chịu xác minh tài khoản cho mình. Câu hỏi của nó là "xàc định nguồn thu nhập chính của bạn là gì, bằng chứng để chứng minh nguồn thu nhập đó".

Mình mua bán linh tinh lấy đâu ra bằng chứng về thu nhập của mình. Không lẻ nó đưa mình vào diện tội phạm rửa tiền nên hạch hỏi tùm lum. Mình nạp có 500$ thôi mà, đánh bị lỗ, mà đánh không thường xuyên nữa chứ, rảnh mới vào trade.

View attachment 77182

View attachment 77183
Bạn cứ trả lời như bình thường thôi, nếu cần thì ra ngân hàng in sao kê rồi gửi lại cho sàn là bên darwinex sẽ duyệt cho bạn thôi.
Mình cũng từng bị hỏi mấy câu như vậy rồi, nhưng mình làm ăn chính đáng không lo đâu bạn

View attachment 77182

View attachment 77183
Vậy có lẽ lúc mở tài khoản, trong phần khai thu nhập bạn khai thu nhập là đại gia rồi nên giờ nó mới hỏi lằng nhằng như vậy .
:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 808 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 404 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 354 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 375 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,706 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên