Xin review về sàn darwinex

sàn này cho đòn bẩy tối đa là 200, hơi thấp nhỉ? có bác nào đăng ký dc đòn bẩy tầm 400, 500 trên darwinex không vậy?

Đòn bẩy chỉ 20-30 thôi mà sao tk 10.000, mà chỉ cho đánh 2 lot thôi đã không còn đủ tiền để đánh tiếp lệnh cùng chiều .Phí qua 2 đêm khá là khủng

Đính kèm

• phí qua đêm.jpg
    phí qua đêm.jpg
    227.3 KB · Xem: 5
móa, sao tự nhiên hôm nay swap các cặp đều tăng chóng mặt, lấy EU xem thử nè

Hi
Please note that due to Easter Holidays, this week swaps will be charged in a different way than on normal weeks. From today (Tuesday April 16th) until next Monday (April 22nd), there may be days with swap x6 charges and days without any swap charges at all.
The amount of the swap will be similar to that of normal weeks, the only thing that changes is the way it's charged. Today (Tuesday), for example, several days of swap will get charged while there will be days without any swap charge at all.
The swap rates that appear on our site generally get updated around 19:00 BST and may suffer only minor changes afterwards.
For any questions, we'll be happy to help at [email protected].
Trade safe,
The Darwinex Team

Nếu apply được vào diện Professional Client thì mới được đòn bẩy 1:200.
Hình như nó đánh giá theo bác khai lúc mở tk, số tiền dự định dep, kinh nghiệm trade, lúc sau nó còn hỏi định đánh lệnh ntn vol bao nhiêu.
Các bác cho em hỏi, nếu rút lãi ra thì có ảnh hưởng đến chỉ số của con DarwinIA không

Hình như nó đánh giá theo bác khai lúc mở tk, số tiền dự định dep, kinh nghiệm trade, lúc sau nó còn hỏi định đánh lệnh ntn vol bao nhiêu.
Các bác cho em hỏi, nếu rút lãi ra thì có ảnh hưởng đến chỉ số của con DarwinIA không
Không ảnh hưởng bạn nha. Nhưng nếu nằm trong top 60 của tháng thì ảnh hưởng đến số vốn sàn rot vào tk

Có bạn@ Andres cũng hỗ trợ ok
Bác Thangco cho em hỏi. Nếu 1 tk có vốn đầu tư ở Darwinex tầm 1 triệu $ chẳng hạn. Thì mình rút số tiền nhận được từ nhà đầu tư qua Tk USD đúng không ạ ? Nhưng theo em biết thì rút theo cách này khá nguy hiểm. Xin ý kiến của bác, cám ơn bác!

Bác Thangco cho em hỏi. Nếu 1 tk có vốn đầu tư ở Darwinex tầm 1 triệu $ chẳng hạn. Thì mình rút số tiền nhận được từ nhà đầu tư qua Tk USD đúng không ạ ? Nhưng theo em biết thì rút theo cách này khá nguy hiểm. Xin ý kiến của bác, cám ơn bác!
Thứ nhất : hiện giờ chỉ có đường rút đó là duy nhất, còn sàn có thêm phương thức rút nào không thì chưa biết
Thứ hai: đem ngoại tệ về cho Tổ quốc thì có gì mà nguy hiểm, nhưng nếu số lượng nhiều quá thì tốt nhất khai báo nộp thuế thu nhập cá nhân cho an toàn, chứ "tiền nhiều để làm gì?"

Khi nào kiếm được 1tr $ từ forex thì vấn đề rút nó ko quan trọng nữa rồi.
Đơn giản và tốt nhất là mở 1 cái tài khoản nước ngoài rồi quẳng vô đấy, giờ ở VN người có tiền muốn chuyển tiền ra nước ngoài còn ko được tội gì rút về, xong phải lo nộp thuế với chạy tội giao dịch ngoại hối.

Khi nào kiếm được 1tr $ từ forex thì vấn đề rút nó ko quan trọng nữa rồi.
Đơn giản và tốt nhất là mở 1 cái tài khoản nước ngoài rồi quẳng vô đấy, giờ ở VN người có tiền muốn chuyển tiền ra nước ngoài còn ko được tội gì rút về, xong phải lo nộp thuế với chạy tội giao dịch ngoại hối.
mở TK nước ngoài bằng cách nào bác ơi ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 991 Xem / 50 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,908 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,444 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên