Xin review về sàn darwinex

Làm sao biết đòn bẩy mình đang dùng là bao nhiêu trên darwin vậy các bác?

các bác cho hỏi là e có thẻ visa debit của Vietcombank thì có nạp rút như bt vô darwinex k ạ

các bạn cho hỏi, có phải là điểm kinh nghiệm đủ mới cho tạo con darwinex để investor theo ko?

@Huyzzzzz
Tháng 12 tiếc cho YOC quá nhỉ. Đang ngon thì bị thua liền. (-4.1%).
Tiếc quá bác à, đang đứng thứ 50 chỉ còn 1 ngày nữa là qua, thế mà chỉ 1 ngày đang lãi thành lỗ lại vào đúng ngày cuối tháng, đến đầu tháng đã hồi lại được ( nếu như hồi sớm hơn 1 ngày có phải tốt không), Tháng này có thể thứ hạng sẽ cao nhưng equity thấp quá nên chắc có cao cũng không được cấp vốn nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếc quá bác à, đang đứng thứ 50 chỉ còn 1 ngày nữa là qua, thế mà chỉ 1 ngày đang lãi thành lỗ lại vào đúng ngày cuối tháng, đến đầu tháng đã hồi lại được ( nếu như hồi sớm hơn 1 ngày có phải tốt không), Tháng này có thể thứ hạng sẽ cao nhưng equity thấp quá nên chắc có cao cũng không được cấp vốn nhiều
Thấy equity của Bác lên 3k$ rồi mà. Bác mới dep thêm à.
Đành cố gắng tháng 1 bác ơi!
Trong diễn đàn mình, thấy tạm thời có bác với bác supernova có vốn theo. Cũng hấp dẫn ... hj

darwinex cho mở thêm tk invest để đầu tư vào chính tk trading của mình được không các bác ?
ngoài netteller với skrill có bác nào thử cái trustly bank chưa ?

Chỉnh sửa lần cuối:
darwinex cho mở thêm tk invest để đầu tư vào chính tk trading của mình được không các bác ?
ngoài netteller với skrill có bác nào thử cái trustly bank chưa ?
Mở tài khoản invest thì thoải mái ( không phải mt4 đâu) nhưng đâu tư vào chính của mình làm gì chỉ mất thêm phí thôi. nếu muốn test thì có thể mở tài khoản demo rồi invest vào tài khoản của mình để xem

Mở tài khoản invest thì thoải mái ( không phải mt4 đâu) nhưng đâu tư vào chính của mình làm gì chỉ mất thêm phí thôi. nếu muốn test thì có thể mở tài khoản demo rồi invest vào tài khoản của mình để xem
đã test demo vào mấy con hàng top và đang thua lỗ bác ạ. có vẻ invest cũng không dễ tí nào

đã test demo vào mấy con hàng top và đang thua lỗ bác ạ. có vẻ invest cũng không dễ tí nào
ah, đầu tư vào con của mình cũng có cái hay là nếu Var của mình thấp ví dụ 5% thì lợi nhuận sẽ tăng gấp 2 tài khoản mt4 của mình và thua lỗ cũng tăng gấp 2.

Đầu tư vào các con khác thì bác phải biết chọn con nào thời điểm nào vào lệnh. ví dụ những con bác thấy họ đánh chắc chắn ổn định thì chọn thời điểm đang đi xuống thì vào lệnh

ah, đầu tư vào con của mình cũng có cái hay là nếu Var của mình thấp ví dụ 5% thì lợi nhuận sẽ tăng gấp 2 tài khoản mt4 của mình và thua lỗ cũng tăng gấp 2.

Đầu tư vào các con khác thì bác phải biết chọn con nào thời điểm nào vào lệnh. ví dụ những con bác thấy họ đánh chắc chắn ổn định thì chọn thời điểm đang đi xuống thì vào lệnh
var5% gÀn như là bất khả thi rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 309 Xem / 30 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 416 Xem / 10 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 148 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,384 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên