Xin review về sàn darwinex

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi hoaanhdao2017, 14/12/2017.

1. VietNam mà

2. nạp thêm vào cụ ơi

3. tại sao? 500 ko cho xếp hạng hả bạn?

4. cho dù bạn đứng đầu BXH thì cũng dc cấp vốn 30x500 = 15000 mỗi tháng. Bác cứ tính xem với nhiêu đó vốn thì ăn dc nhiu

gianghung79 bài này.
  5. Các bác cho em hỏi hiện vietnam mình con darwinex nào ngon nhất ạ? cho em học hỏi tham khảo với!

6. N2T

N2T

14
    2
    Hôm nay mt5 darwin bác nào bị lỗi giống e ko ak. Ko kết nối dc với máy chủ

7. bác nào có kinh nghiệm nạp tiền tư vấn dùm mình ạ, giờ muốn nạp thêm vào darwin nhưng visa ngân hàng ko cho nạp trực tiếp, kể cả nạp vào skrill cũng ko cho, chỉ cho nạp vào neteller, nhưng sàn darwin lại ko có cổng neteller, vậy có cách nào nạp đây? anh em vn sao khổ vậy trời, gì cũng bị cấm

8. Bác dùng ngân hàng nào, nghe nói 1 số ngân hàng bây giờ không cho nạp visa vào các sàn Forex.
    Bác không nạp được tiền bằng visa vào Skrill hay sao, chứ skrill nạp vào vào Darwin thì vẫn bình thường mà làm gì có chặn đâu

9. Bac dùng visa nào mà ko cho nạp ạ??//

10. mình dùng thẻ visa debit của sacombank, ko phải skrill nạp vào darwin ko đc, mà là muốn nạp từ thẻ visa vào skrill, sau đó từ skrill nạp vào darwin, mà NH nó ko cho nạp từ visa vào skrill luôn :(

11. visa debit của sacombank, báo lỗi suốt, mấy tháng trước nạp bình thường 02.JPG

12. sacombank thì đúng rồi, có lẽ chỉ có sacombank là chặn thôi, chưa thấy ngân hàng nào khác chặn

13. khổ vậy trời, ko lẽ đi làm thẻ NH khác nữa, bác đang xài NH nào nạp vào skrill được?

14. skrill thì bác nên đi mua đừng nên nạp bằng visa

gianghung79 bài này.
  15. Bác vào đây mua nhé, chọn chỗ rẻ và có bảo hiểm của admin. https://mmo4me.com/forums/money-exchange.62/

gianghung79 bài này.
  16. Mình mới nạp từ sacom vào skrill tháng trc thấy vẫn ok mà nhỉ

gianghung79 bài này.
  17. mua bằng cách nào? có an toàn ko?

18. @tln091989 và các bác trade trên darwinex
    Chào bác. Bác cho hỏi mt4 darwinex của mình ko hiện lên XAUUSD nhỉ? tìm các kiểu mà chưa thấy, hay là phải có deposit tối thiểu trên tk ở mức nào đó mới hiện lên?
    Cái thứ 2 là có bữa mình đặt lệnh buy limit cặp GU, giá đã nhúng xuống qua mức đó một chút mà sao lệnh của mình lại không khớp được nhỉ?

19. Chào các anh các chị,em cũng có con TDU đang xếp hạng trên 1000. hiện giờ em đang bị kẹt cắi drawdown cao quá, có lẽ phải build khá lâu mới gỡ lại đc cái drawdown này.
    Vốn trước đó là 500. trade lỗ còn 450 nhưng vẫn đủ kinh nghiệm cấp Darwinia, nạp thêm vô 550 thành 1k.

20. thizgi

thizgi

37
    58
    anh chị cho mình hỏi, mình thấy nạp và rút tiền trực tiếp bằng thẻ visa giờ bắt đầu khó khăn, mình tính chuyển qua nạp bằng skrill, để rút về skrill khi có lợi nhuận, không biết phí nạp này mắc hơn thẻ visa nhiều ko? và nó có tiện lợi hơn nhiều so với nạp thẻ visa ko? cảm ơn.

Bình luận mới nhất

• ahihi123 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 34,248 Xem / 381 Trả lời
  • tranthien4297 trong Chuyện bên lề 2,033 Xem / 18 Trả lời
  • tuhacker trong Chuyện bên lề 1,393 Xem / 12 Trả lời
  • HồngPhong1931 trong Trao Đổi về Broker 736 Xem / 11 Trả lời
  • Hoangdg trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,726 Xem / 578 Trả lời
  • Hoangdg trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 37,316 Xem / 557 Trả lời
  • Trần Tuấn Vĩ trong Hệ thống giao dịch 30 Xem / 1 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX