Xin review về sàn darwinex

Cô gắng duy trì để thử ăn được cái 20% phần lợi nhuận đó đi bạn, trông thế, mà khó nhằn lắm nhé. Thấy nck cũng trồi xụt quá, đừng gấp, cứ ít ít đều đều thôi.bạn ơii.
Cũng đang cố bác ạ, lấy dc tiền của nó không dễ tí nào. Vẫn chưa nhất quán trong giao dịch. Nhiều khi vẫn bị lẫn lộn giữa các mục tiêu. :rolleyes:

Trước cũng có tạo cái tài khoản investor nạp thử 3000 usd sau 3 tháng thì lời được khoảng hơn 100 usd. Được cái nạp rút thì không vấn đề gì nhưng cái gì cũng mất phí nạp qua skrill cũng mất phí, rút cũng mất phí. Tiền lời từ ủy thác bắt rút riêng tính 20 usd một lần nên bỏ chả chơi với em này nữa

Chúc mừng bác đã ra lò thành công. Toàn nước toàn đảng toàn dân mong chờ bác thành công và đem ngoại tệ về cho tổ quốc. Riêng mình chưa đủ trình nên lót dép ngồi hóng thôi >))

Cuộc chơi mới bắt đầu thui bác.
Bữa h tui để ý, thấy nhìu bác cũng ko còn đủ kiên nhẫ với DW nữa rồi
Tại đc chia lãi ít quá. Nạp rút lại khó. Để được cấp vốn nhiều hoặc có nhiều người theo cũng không đơn giản. Phải qua vài năm mới được. Coi như kênh kiếm thêm thôi.
Nhưng mình thấy Darwinex mới là nơi chứng tỏ thực lực chứ không như mấy trang bắn tín hiệu thu phí hàng tháng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại đc chia lãi ít quá. Nạp rút lại khó. Để được cấp vốn nhiều hoặc có nhiều người theo cũng không đơn giản. Phải qua vài năm mới được. Coi như kênh kiếm thêm thôi.
Nhưng mình thấy Darwinex mới là nơi chứng tỏ thực lực chứ không như mấy trang bắn tín hiệu thu phí hàng tháng.
Tại vì có lãi đâu mà chia, ba tháng chia lãi một lần nên cái này nó đòi hỏi độ bền, ổn định. Xem các danh thủ nhà ta đấy, có thể một thể một hai hai tháng đầu có vẻ ngon lành cành đào lắm, nhưng sang tháng thứ 3, thứ 4 là đa phần toác toàng toang.
Có mấy ai kiên nhẫn, trường kỳ được đâu.
Nên mấy tài khoản khoe x3 x5 x10 gì dấy, xanh lét gì đấy...chả nói lên được điều gì đâu, nhưng nhiều người vẫn bị mơ hồ chỗ đó.
lên đây là biết thật biết giả ngay !

Tại vì có lãi đâu mà chia, ba tháng chia lãi một lần nên cái này nó đòi hỏi độ bền, ổn định. Xem các danh thủ nhà ta đấy, có thể một thể một hai hai tháng đầu có vẻ ngon lành cành đào lắm, nhưng sang tháng thứ 3, thứ 4 là đa phần toác toàng toang.
Có mấy ai kiên nhẫn, trường kỳ được đâu.
Nên mấy tài khoản khoe x3 x5 x10 gì dấy, xanh lét gì đấy...chả nói lên được điều gì đâu, nhưng nhiều người vẫn bị mơ hồ chỗ đó.
lên đây là biết thật biết giả ngay !
chưa kể còn có trò vốn tài trợ tối đa 30x nữa. Nhiều ông tự nghĩ là đánh hay nhưng k dám nạp nhiều.
Giờ ông nào khoe hàng là phải hỏi có darwin k, sau đó mới hỏi có myfxbook k.
muốn lời nhiều thì xin bỏ phí. Có mấy fund thu vd như mấy trăm u xong cấp cho 1 tk 50k hoặc 100k (tùy giá), ăn chia 70-80% nhưng để DD quá 10% là mất mấy trăm u đó và phải mua lại.

Với Darwinex lấy vốn cấp hàng tháng của sàn dễ hơn lấy vốn đầu tư từ cá nhân. Cái này nó còn duy trì đến 6 tháng. Tụi kia thích thì rút mà cũng hên xui. Khi các bác nằm trong top 20 Darwinai hàng tháng sẽ là cách hút vốn tốt nhất.
Được cấp vốn là 1 chuyện, lấy được tiền lại là chuyện khác. Khi được cấp vốn tâm lý sẽ thay đổi.
Cứ trade cho tốt đã, cái khác tự sẽ đến. 1K đánh 0.01 max 0.05 mà có lãi hàng tháng thì không phải nghĩ. Nói thì dễ chứ làm không đơn giản tí nào.

cho mình hỏi, mình đang trade trên dw, mình chưa rút tiền trên sàn này, nếu mình rút vốn thì có khó khăn ko mọi người? khoảng mấy ngày tiền về? Cảm ơn.

Đc cấp vốn nhưng đâu thay đổi gì balance mình đâu. Nếu tâm lý còn bất ổn thì phải xem lại pp và quản lý tiền.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 126 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 500 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 295 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 67 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,713 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,306 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên