Xin review về sàn darwinex

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi hoaanhdao2017, 14/12/2017.

1. Thường thì tầm mấy tháng thì độ chính xác cao hơn hả bác?

2. bạn chưa hiểu về đòn bẩy rồi......
    đòn bẩy 20-30 vốn 500$ vẫn quất 0.05 được, à mà thôi bạn nghiên cứu lại về đòn bẩy tối đa mỗi sản phẩm nhé, chứ giờ cũng ko biết giải thích từ đâu.
    À bạn thử xem video này

Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=ms19Hkx4wQM&t=428s

tln091989 bài này.
  3. Theo mình ít nhất phải 1 năm mới đánh giá được

thangcohoaanhdao2017 bài này.
  4. fso56

fso56

297
    123
    Một năm trước mình có chơi sàn này phí rút cỡ khoảng 15gbp. Bây giờ k biết phí rút thế nào các bác

5. thk143

thk143

161
    114
    Cái này theo mình nghĩ là do lúc đầu tạo acc bạn trả lời info của sàn là có kinh nghiệm đầu tư rồi nên sàn cho 1:200 luôn, mình cũng đg 1:200. Mã PNJ giao lưu cùng a e nhé.

6. thk143

thk143

161
    114
    Càng lâu càng tốt, kinh nghiệm của mình để đánh giá chính xác hiệu quả của 1 phương pháp thì số lượng lệnh tầm 1000 và nhất quán theo pp đó nhé.

tln091989 bài này.
  7. thizgi

thizgi

49
    66
    Capture.PNG @thk143 chỉ số này phản ảnh điều gì vậy bạn? bạn biết thì giải thích giúp mình. Cảm ơn.

8. thk143

thk143

161
    114
    Chụp mỗi ảnh đó thôi thì hơi khó nhưng theo tôi đoán (vì có chữ Trade) là chỉ số của Darwin đó thời điểm hiện tại, bạn có thể đầu tư theo người ta, chỉ số tăng bạn có lời, đây là phần dành cho investors

9. thizgi

thizgi

49
    66
    Capture.PNG @thk143 chỉ số này phản ảnh điều gì vậy bạn? bạn biết thì giải thích giúp mình. Cảm ơn.
    đó là chỉ số mình chụp của con PNJ đó bạn. Cảm ơn bạn đã giải thích.

thk143 bài này.
  10. Chào các bác.
    Các bác vẫn giao dịch trên Darwinex đều đều chứ ? Chúc các bác giao dịch tốt nhé.

Em mới lập tk mà bị vướng khúc xác minh Bill để confirm địa chỉ. Hic
    Có thông báo với họ rồi , thì họ lại bảo là kiếm cái giấy tờ nào từ bank mà có địa chỉ xác minh là được. Cái này khoai quá , em chưa làm bao giờ.

Các bác có kinh nghiệm chỉ em với được không.
    Thanks các bác nhiều!

11. Bạn ra ngân hàng xin cái bank statement ( sao kê tài khoản) có ký và đóng dấu là Ok. Chú ý cái địa chỉ trên bank statement và địa chỉ đăng ký fx phải giống nhau

Nguyễn Quỳnh bài này.
  12. Oh , thanks bác nhiều nhé.

13. Ăn đc hay không phải tùy khả năng chọn nhà đầu tư của bác.. đúng thì ăn,sai thì không ăn.. nói chung cái gì cũng vẫn phải là bản thân mình..nghe lời a HUẤN nhé.. không làm thì chỉ có ăn C..

14. Mình đang đau đầu ko biết có nên giữ con này hay tạo con khác, tháng đầu tiên được 64% (vốn 500), sau đó ham hố đặt to, dính 3 lệnh USDCHF lỗ ngược lại (lỗ 600), cắt lệnh giờ mới hồi lại 500 nên nhìn vào drawdown -70%, xấu quá.

15. thk143

thk143

161
    114
    Haha vậy hả tôi cũng ko để ý điểm của mình.

thizgi bài này.
  16. thk143

thk143

161
    114
    Nếu chưa thực sự quản ký rủi ro tốt thì thay đổi cung ko để làm gì cả. Trước hết tuân theo nguyên tắc 1 lệnh trade lose max = 1%x Equity. 6 lệnh thua liên tiếp thì tạm nghỉ. 1 ngày ko nên để lose quá 6% tài khoản. Dựa vào đó mà đi tiền cho hợp lý, rèn kỷ luật luôn. Có như vậy mới mong sống sót đã chứ để kiếm tiền thì còn dài.

17. lớn rồi ăn nói mất dạy vậy anh, group này tưởng của những trader có kiến thức, có đẳng cấp mà, sao lạc vào tay này vậy :))

18. nó mới mập darwinai cho mình, các chỉ số đều giảm xuống nhìn cũng đẹp.

19. Khổ vậy anh trai, loser ấm ức trong cuộc sống nên lên diễn đàn bully người khác vậy à :))
    Chửi gì ghê thế 1g chửi 1 lần 3g quay lại chửi lần nữa. thôi cố lên nhé anh trai

20. Taddy

Taddy

87
    69
    Có bác nào làm ib cho Darwin trong đây không cho em hỏi tí

Đang tải...
0