Xin review về sàn darwinex

Mình cũng định tham gia bơi bên Broker này. Nhưng tìm hiểu thấy nó chơi chảnh quá:

Các bác đang trade sàn này NẠP RÚT qua cổng nào vậy? Em trước đến giờ toàn gắn bó với thằng Skrill. Giờ thấy nó có limit cho cổng này mà thấy nãn quá.

Mình cũng định tham gia bơi bên Broker này. Nhưng tìm hiểu thấy nó chơi chảnh quá:
View attachment 170500
View attachment 170501
Các bác đang trade sàn này NẠP RÚT qua cổng nào vậy? Em trước đến giờ toàn gắn bó với thằng Skrill. Giờ thấy nó có limit cho cổng này mà thấy nãn quá.
Mở cái thẻ visa debit BCB, TP là ok bác nhé! Mình mới làm xong.

Sau thời gian demo thấy tạm ổn nên em quyết định gia nhập Darwinex. Ace cho em hỏi là deposit lần đầu bằng Skrill được không hay bắt buộc phải nạp bằng Visa ạ? Em cám ơn
Ps: ace Darwinex ở SG cũng đông, hôm nào tụ tập chia sẽ kinh nghiệm với nhau chứ nhỉ. Em ở Thủ Đức ạ.

Sau thời gian demo thấy tạm ổn nên em quyết định gia nhập Darwinex. Ace cho em hỏi là deposit lần đầu bằng Skrill được không hay bắt buộc phải nạp bằng Visa ạ? Em cám ơn
Ps: ace Darwinex ở SG cũng đông, hôm nào tụ tập chia sẽ kinh nghiệm với nhau chứ nhỉ. Em ở Thủ Đức ạ.
Skrill nạp ok nha bạn. Max nạp bằng skrill là 5k.

Skrill nạp ok nha bạn. Max nạp bằng skrill là 5k.
Vậy tiền lời mình rút về Skrill được không bạn? Mấy trang trước mình thấy mọi người nói tiền lời chỉ rút theo bankwire, mà bên withdrawal của Darwin có Skrill nên hơi phân vân.
Cám ơn bạn trước

Vậy tiền lời mình rút về Skrill được không bạn? Mấy trang trước mình thấy mọi người nói tiền lời chỉ rút theo bankwire, mà bên withdrawal của Darwin có Skrill nên hơi phân vân.
Cám ơn bạn trước
Về vấn đề này tui có hỏi rõ rồi.
Skrill và visa chỉ cho rút vốn thui nha.
Còn tiền lời nếu có thì bắt buộc phải bank wire về.
Đó là cái khó của Darwinex.

Về vấn đề này tui có hỏi rõ rồi.
Skrill và visa chỉ cho rút vốn thui nha.
Còn tiền lời nếu có thì bắt buộc phải bank wire về.
Đó là cái khó của Darwinex.
Vậy đành chấp nhận thôi, hy vọng có lời để mà rút
Vậy để mình nạp bằng visa luôn cho gọn. Bác giúp mình thêm cái nữa là thẻ debit của bank nào nạp ok vậy? Hiện mình đang có Techcom, có ok không bác?

Nạp bằng visa ok. Rút bằng visa phí 1.2% mà chỉ rút dc gốc. Lãi phải rút bank wware.
Rút qua bank wware phí 15gbp
Có thể rút cả lãi và gốc qua bank wware nhưng sau bao lâu ấy mình k nhớ rõ

Các bác cho mình hỏi
Đây là tk mình
https://www.darwinex.com/account/D.159587
Sao ko có dscore vậy ?
Phải đáp ứng đủ những gì thì mới mở đc mã darwin vậy.
Trade 3 tháng rồi mà ko thấy mình đc nó cho điểm gì, cũng ko tạo đc mã darwin :(
Bạn trade cũng khá ít 0.33 trade/ ngày.
Nhưng thui, viết mail hỏi nó xem.
Ít nhất thì nó cũng có thanh status báo cho bạn bik bạn đã hoàn thành bao nhiêu % tiêu chuẩn để tạo darwin

Bạn trade cũng khá ít 0.33 trade/ ngày.
Nhưng thui, viết mail hỏi nó xem.
Ít nhất thì nó cũng có thanh status báo cho bạn bik bạn đã hoàn thành bao nhiêu % tiêu chuẩn để tạo darwin
Thanks bạn,
Mình thấy thanh status đó rồi.
Mình chủ dùng đt nên ko thấy thanh đó, hnay dùng pc mới thấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 938 Xem / 67 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 214 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 22 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên