Xin review về sàn fxtradingmarkets.com và LionTeam

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Ga_Nha_Que, 05/03/2020.

1. Mình có vài người quen đang đánh ở sàn này. Nghe nói có đội chuyên gia rất cao thủ đã giúp rất nhiều người mua xe (Cái này có thật vì mình chứng kiến vài người thắng mua xe rồi). Đứng đầu nghe đâu là Iker Phương. Hoạt động khoảng từ giữa năm ngoái. Thông tin trên Fb thì có ở đây https://www.facebook.com/LionTeamVN/photos/a.863125390752978/911484772583706/?type=1&theater Mình thì không rành về cách đánh này nhưng thấy rất nhiều người thắng lớn. Các bạn có bạn nào rành đánh giá giúp với . Cam ơn nhiều

Lưu
    Đang tải...
  2. ngành nghề nào cũng có rủi ro và không phải vài ba tháng là kiếm tiền ở thị trường liền được đâu . bạn tốt nghiệp sư phạm hay bác sĩ cũng mất gần 4-6 năm . Ở thị trường nghìn tỷ này không có chuyện học 2-3 tháng là kiếm được vài triệu mỗi ngày đâu nhé .

Ga_Nha_Que bài này.
  3. @DuongHuy add có thông tin gì không thông não hộ mình cái.

4. kris

kris

1
    0
    Em cũng đang quan tâm đến Lion Team và sàn fxtradingmarkets.
    Chỉ biết rằng Lion Team mới hoạt động chưa được 1 năm. Thông tin về sàn này rất mơ hồ, ko tìm được nguồn nào nói về sàn. Có thông tin rằng đây là sàn của người VN lập (nhưng quảng cáo là trụ sở ở Anh, địa chỉ ma). Tuy nhiên ko xác thực được.

5. iker Phương tên là Hồ Ngọc Phương, làm việc cho fintech group. bạn cứ search Google " fintech group lừa đảo" là ra 1 loạt cho bạn tìm hiểu. cá nhân mình thấy fx trading market không khác fx trading corp là bao ạ

Bình luận mới nhất

• miyataro85 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 21,956 Xem / 21 Trả lời
  • No SL Trading trong Trao Đổi về Broker 318 Xem / 6 Trả lời
  • AnhCao trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 21,609 Xem / 117 Trả lời
  • Vinhcn trong Hệ thống giao dịch 4,908 Xem / 41 Trả lời
  • Trịnh Đình Kiên trong Hệ thống giao dịch 842 Xem / 2 Trả lời
  • Lexus Tuan trong Hệ thống giao dịch 6,657 Xem / 89 Trả lời
  • ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 5,104 Xem / 9 Trả lời
  • nhmdat95 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,747 Xem / 224 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex