Xin script buy stop + sell stop cách giá hiện tại 3 points.

Chào các bác,

E xin hỏi có bác nào có script MT4 chỉ cần click chuột 1 phát là có thể đặt được liền 2 lệnh buy stop + sell stop tại mức giá cách mức giá hiện tại 3 points, có tp và sl cho cả 2 lệnh.

Các cao thủ thương tình thì viết giúp em hoặc cho em xin link để học viết script MT4.
E cảm ơn.

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Chào các bác,

E xin hỏi có bác nào có script MT4 chỉ cần click chuột 1 phát là có thể đặt được liền 2 lệnh buy stop + sell stop tại mức giá cách mức giá hiện tại 3 points, có tp và sl cho cả 2 lệnh.

Các cao thủ thương tình thì viết giúp em hoặc cho em xin link để học viết script MT4.
E cảm ơn.
Script thì bỏ vào cái là chạy ngay 1 lần. Nên bạn muốn thì phải nói rõ là TP, SL bao nhiêu, có thời gian hết hạn không...Vì nó không cho bạn chỉnh đâu.
Không thì tôi gửi bạn cái file code luôn. Thích thì chỉnh theo hình nha.

Đính kèm

228.6 KB · Xem: 0
  • 3 point.mq4
    2 KB · Xem: 59
Đc nha bác. Nhưng mà nó là EA, ko phài script nha. tức là phải có điều kiện vào lệnh đàng hoàng và chạy liên tục nha. Bác cứ viết điều kiện vào lệnh ra đi. Em viết cho.
Cảm ơn Bác trước. Giống như đặt một lệnh Buy Stop - rồi trailing stop cho nó 50 points luôn. Như hình đó Bác!!! Được vậy thì tốt quá. :)))

Đính kèm

138.7 KB · Xem: 1
Cảm ơn Bác trước. Giống như đặt một lệnh Buy Stop - rồi trailing stop cho nó 50 points luôn. Như hình đó Bác!!! Được vậy thì tốt quá. :)))
Cái này thì dễ lắm. Nhưng điều kiện như nào thì nó đặt lệnh?
Tralingstop chỉ thực thi khi đã vào lệnh giao dịch (không phải lệnh chờ (pending orders))

Cái này thì dễ lắm. Nhưng điều kiện như nào thì nó đặt lệnh?
Tralingstop chỉ thực thi khi đã vào lệnh giao dịch (không phải lệnh chờ (pending orders))
Đơn giản giống như đặt TP 50 points nhưng thay vào đó là trailing stop vậy thôi. Tại mình muốn test thử 1 số cách bẫy giá mà mỗi lần mỗi set cho nó mệt quá

Đơn giản giống như đặt TP 50 points nhưng thay vào đó là trailing stop vậy thôi. Tại mình muốn test thử 1 số cách bẫy giá mà mỗi lần mỗi set cho nó mệt quá
Tức là đặt 2 lệnh chờ tại thời điểm bất kỳ (có SL nhưng không có TP). Khi nào 1 trong 2 lệnh vào thì trailingstop lệnh đó. Lệnh còn lại cứ để đó. Đúng vậy không bạn.

Mình cũng đang dùng 1 số EA chuyên đánh chiến thuật buystop, sellstop, nếu anh em nào muốn phát triển EA buystop, sellstop cuối tuần gặp mình cafe viết EA nha. 0938.666.111

Sao mình chưa hiểu,như vậy lệnh kia sẽ lỗ nặng hơn lệnh lời,phải không?
Cảm ơn bạn
Lệnh chờ mà bạn. Mình đang thử đánh theo tin tức. Đợi thời điểm tin tức sắp ra đặt 2 lệnh chờ buy stop - sell top Stoploss là 10 pips Nếu vào 1 lệnh thì mình sẽ tự xóa lệnh kia

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên