Xin thông tin về sàn Mex Group

Black Man

3
2
em cũng tìm hiểu nhiều tin trên mạng r mà thấy thông tin về sàn mex group ít quá.
Mới đây em lại tìm hiểu và biết thêm hình như mex group mới mở thêm chi nhánh ở VN mình.
Vậy có bác nào được trade sàn này chưa thì cho em xin thông tin với ạ!
Thank mng!

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Mình cũng muốn hỏi về mex group.
Khi đăng ký diễn đàn này là nó có thông tin mình và gọi điện mình liền

Mình cũng muốn hỏi về mex group.
Khi đăng ký diễn đàn này là nó có thông tin mình và gọi điện mình liền
Không có đâu bác. TraderViet không có làm ăn gì với MexGroup cả và đảm bảo là không cung cấp thông tin cho ai cả bác

Chúng tôi có tài liệu về MEX group. Anh em cần có thể tham khảo:

( xin lưu ý không dùng tài liệu với mục đích xấu, FxPC là tổ chức chuyên nghiệp, chỉ có thiện chí hỗ trợ AE)

Mình có nghe nói vài tháng trước mấy ae đã đánh sàn te tua với một số sản phẩm khi nó mới vào VN, giờ đã Fix lại rồi nhé. Mà mấy ae trong Sài Gòn thính nhất, ra đòn đầu tiên, sau đó mới đến...

ascontent-fhan3_1-fna-fbcdn-net_v_t1-0_9_23915584_157282206276d81b4cab146eed887198a0135f69d527-jpg.28930

ascontent-fhan3_1-fna-fbcdn-net_v_t1-0_9_23843440_15725908294571d222db656580e339a45971fea10e67-png.28931

Mơi đâu bên đó kêu để chuyên gia kèm 1 vs 1 mấy lần,mình ko ok và sau đó
Nó lấy pas mình đánh cháy tk 1k mình có 9 phút.Cố tình vào volume 2 lot,lỗ cái đóng.
Dù nó năn nỉ mở cho đủ target,đánh theo signal mình đưa,LN 50/50,Risk 2% Tk cho lệnh.
Sư việc mơi sáng nay,giờ mình còn tưc,nó
Chặn số rồi,mình săp lên cty nó nc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên