1. Xin tư vấn chơi Real

Xin tư vấn chơi Real
    14/12/2019
    1,159 lượt xem
    Mình tìm hiểu FX đến này được 18 tháng, và demo đến hôm nay, sau nhiều lần cháy, kết quả theo mình nhận thấy khả quan hơn là 2 tháng rưỡi gần đây như hình ảnh. mong các A/C xem xét và cho ý kiến về kết quả trên có phần nào chưa ổn, cần điều chỉnh chỗ nào, và có thể đánh Real được chưa, xin cảm ơn.
    upload_2019-12-14_12-10-11.

Các file đính kèm:

Xem thêm
    chealocTraderViet News bài này.
    Đang tải...
  2. g1nt4ma

g1nt4ma

2,911
    5,705
    nạp 200$ trade. sao phải xoắn

gabaybongchealoc bài này.
  3. Nếu đã có kq như vậy thì demo còn ngày nào thì phí ngày đó.
    Dcm, ngay cả shark Huy cũng còn chưa biết có đánh dc như bạn k

chealoc bài này.
  4. Bác demo sàn nào vậy ạ?

5. Theo quan điểm cá nhân của mình thì ( chỉ là góp ý cá nhân ) sai xin đừng gạch đá. Trong khoảng lệnh 36 - 38 và 144 - 146 rủi ro của bạn chạy từ 10 - 30% (mình đoán vậy thôi) 5000$ -> 8100 & 7500->14000 trung bình R:R sẽ rơi từ 2 -> 5 (RR của mình thôi) -> rủi ro bạn đặt ra là quá lớn. Đừng lấy lý do là các điều kiện ủng hộ nên bạn chơi lớn vậy là quản lý vốn có vấn đề tâm lý cũng có vấn đề bạn nên kiểm soát 2 cái này lại. 1 ăn 2 thua là là cách đầu tư chẳng khác gì đánh bạc

chealoc bài này.
  6. Tăng nhưng bấp bênh, nhớ toploss dễ cháy

chealoc bài này.
  7. demo sàn nào chả được

8. Cho hỏi là một ngày vào bao nhiêu lệnh và thời gian giữ lệnh trung bình là bao lâu ?

9. Thời gian ngắn. K nhìn lịch sử lệnh khó,phán đc hay k. Real đi chứ chờ gì

chealocgabaybong bài này.
  10. TP.win

TP.win

4
    2
    demo mới real nó khác nhau nhiều lắm bạn nhé. bạn cứ nạp thử 200$ vào trade là biết

11. ờ mới trả lời bác này ở topic ở dưới xong giờ lại vào đây hỏi -> chứng tỏ tâm lý chưa vững-> không nên tham gia bác ah !

chealoc bài này.
  12. Hoc

Hoc

11
    12
    Bạn hãy post một biểu đồ bất kỳ và vào lệnh. Giai thich tại sao vào lệnh đó. Tôi sẽ góp ý, chứ demo bạn muốn x1000 hay x1m chuyện Bình thường bạn nhé

Levuong1983 bài này.
  13. Bác này nói chuẩn! Post lệnh lên, cho xem phân tích. Chứ demo vào bừa vứt đấy kiểu gì chẳng có lãi.

14. Mình từ 0 lệnh đến 3 lệnh/ngày, thời gian giữ lệnh trong ngày cho đến cả tuần. Tùy theo cách cảm nhận của mình đối với thi trường.

15. Thật sự thì mình thấy bạn ko thua do ăn dk đâu đó 3 4 lệnh lớn đồng nghĩa bạn cược lớn ở các lệnh đó. Như vậy là quá rủi ro. Để có lợi nhuận ổn định và tránh rủi ro có một cuốn sách là trading for living của alexander elder nếu bạn chưa đọc thì nên đọc. Đọc xong trade real cũng chưa muộn, chúc bạn thành công!

chealocBonmua bài này.
  16. Cám ơn bạn.

17. Hình như cái này là Real account chủ thớt ghẹo các Bác ...ha ha

18. Cảm ơn bạn đã gợi ý sách đọc . Mình newbie nên cũng đang muốn tìm sách hay để đọc

19. nạp khoản 200-500 usd trade thử xem

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
FXTM
OlympTrade
OctaFX
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap
SMInvest