Xin ý kiến các thành viên về sàn alphaguess

Minhtran81

3
2
Xin chào các thành viên diễn đàn!
Mình mới tham dự tập huấn của Mr Công Anh về sàn alphaguess. Mình là người mới, nghe Mr Công Anh giới thiệu sàn này, nhưng mình không biết sàn này có uy tín không?
Mong các thành viên cho ý kiến nhé, hoặc giới thiệu cho mình sàn nào tốt và uy tín.
Thanks

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
Cái http://alphaguess.xyz/ giới thiệu về BO phải không bác?

Cái này chắc bác mù cũng phải thấy mờ mờ chứ nhỉ

1. Trang web này mới dựng và dựng cực kỳ cẩu thả. Chỉ có phía trên cùng nói về BO, còn ở dưới vẫn còn giới thiệu dịch vụ làm web. Mr.Công Anh gì đó lấy mẫu web chùa trên mạng rồi dựng ra cái web này thôi.

2. Tìm nát trang web không thấy đăng ký ở tổ chức nào, đại diện là ai, đã có hoạt động gì, chủ ở đâu, văn phòng thế nào. Web ma hoàn toàn.

3. Trên các trang kiểm tra như alexa.com hay similarweb.com không có thông tin về lượng truy cập, cho thấy lượng truy cập gần như không có ghi nhận. Đây là dấu hiệu trang web mới và vô danh.

Mr. Công Anh gì đó đang muốn thịt bác đó. Mời bác cứ tự nhiên mà đút đầu vào.

Bác muốn biết mấy sàn BO ma nó thịt bác kiểu gì thì tìm bài viết về CJtrade trên TraderViet. Bọn đa cấp VN lập ra mấy web BO ma để thịt gà rất đông. Vào đó khỏi biết thắng là gì nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,470 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên