Xu hướng Bitcoin như thế nào vào Noel hàng năm? Một phát hiện thú vị

Kkkk Sơn Vũ ko phải thầy trade hay lùa gà bác ơi. Trước giờ mình chỉ có mong muốn chia sẻ và học hỏi để thêm kỹ năng thôi. Mục tiêu của mình là ko để bọn tây hay nước khác nó lùa mình:D

Cái tâm của “Sơn Vũ 82” thì anh em trên TraderViet ai cũng biết, miễn phải bàn làm gì.
Nhưng tự dưng xuất hiện cái nickname la lá giống vậy comment. Để tránh trường hợp nick fake vào comment linh tinh phá đám làm giảm uy tín của các anh em trên diễn đàn nên Tôi mong bạn hãy dùng nickname hàng ngày vẫn dùng để tránh hiểu lầm!

Mỗi khi btc đi xuống thì có con Qkc đi lên, nó gần như là ngược chiều với btc. @Nhật Hoài kiểm tra biểu đồ của Qkc xem thử, Nếu vậy có khả năng đêm nay tất cả chốt lời để đi chơi Noel thì con Qkc sẽ đi lên, và trong tuần nay tất cả đều đi lên cao thì Qkc vẫn chưa bay. Nó đi ngược với btc cho nên vẫn có lời nếu tính ra theo giá usdt .

Báo cáo các bác nickname trên là của mình nha, do mình đăng nhập trên Laptop và điện thoại khác nhau nên cứ để vậy luôn dù vẫn muốn đưa ý kiên riêng để các bác tham khảo nhưng dễ gây ngờ vực quá lại khổ em. Các bác thông cảm! :D

Báo cáo các bác nickname trên là của mình nha, do mình đăng nhập trên Laptop và điện thoại khác nhau nên cứ để vậy luôn dù vẫn muốn đưa ý kiên riêng để các bác tham khảo nhưng dễ gây ngờ vực quá lại khổ em. Các bác thông cảm! :D
ae cảnh giác quá :)), em thấy alt/btc cũng bay kha khá rồi mà bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 822 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,134 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 297 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,911 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,458 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên