[Cùng giao dịch Forex mỗi ngày] Phân tích Vàng & Forex ngày 07/05

Chào các bạn Trader Việt! Tôi là người trade cũng đã được vài năm, mới đầu tôi rất háo hức với công việc này nhưng lâu dần tôi nhận ra rằng đây là một trò vô bổ, tốn nhiều thời gian, tiền bạc và tâm sức. Vì vậy hôm nay tôi khuyên các bạn trader hãy từ bỏ nó và làm những việc khác có ích hơn!
không khuyên được đâu bác ak, tim còn đập thì máu còn chẩy nhé bác. :d

mot ý nhỏ chào sàn nhà cả nhà.

Nghe đâu đó câu nói đại khái là: khi bạn cho rằng giá đã thấp, sẽ còn thấp hơn nữa! khi bạn cho là giá đã cao rồi, nhưng giá vẫn sẽ còn cao hơn nữa.

Bác admin @Duong Huy hình như có 1 bài về vụ này đó bạn
Mọi thứ chỉ là tương đối.
Câu nói bạn cover lại thực tế là câu traders tự nhắc nhở bản thân khi vào lệnh: Đừng bao giờ quá tự tin để rồi trả giá cho chính sự tự tin thái quá đó.

Hôm xưa em cũng bi quan như bác, sau rồi cũng tính bỏ qua không dính líu tới forex nữa, và bữa đó đang trong lúc luẩn quẩn thì có 1 bác rủ rê vào nhóm zalo của bác ý, vào rồi mới thấy nhờ forex mà sinh ra 1 đống cảnh đời éo le, cơ mà sau đó nhờ nghiêm túc nên mấy anh em thiện lành giúp đỡ nhau, cùng sự trợ lực của ông thày lang băm bọn em tự phong mà giờ mấy anh em đã đổi vận. Lợi nhuận tuy chưa lúc nhúc nở nhưng cũng túc tắc nảy sinh, vậy mới nói nghề này không phải là nghề chỉ có mất không có được, tuy nhiên mất thì dễ mà được thì chật vật lắm, do vậy nếu muốn tới với nghề này thì phải mang theo 1 chút tinh thần thép cùng rất nhiều sự rèn luyện, kiên trì bác ạ. Cứ mắt trước mắt sau học k lo học chỉ nhăm nhe vào lệnh thì khó mà thoát nghèo được. Nếu không ráng học thì bỏ là đúng bác ạ, còn có trí có quyết tâm thì cứ học đi bác, rồi sẽ có ngày gió đổi chiều bác ạ. Cố lên bác ơi.
Bác ơi. Cho e xin vào hội với

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,497 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 871 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 269 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,758 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên