GKFX - Sàn giao dịch lừa đảo

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi Thao1234, 08/11/2019.

1. Gửi các ace Trader mới,
    Mình trót nghe theo giới thiệu tham gia GKFX mà hoàn toàn ko tìm hiểu kỹ thông tin, bài học đắt giá và trả bằng máu. Ngu thì chết Nhưng m vẫn muốn đưa lên đây để ace biết mà tránh, ace nào đã bị nó chơi cháy tk hãy vào đây comment cho mem mới đc biết mà tránh xa:
    Tham gia đc hơn 1 tháng, đã suýt bay tk tuy nhiên cố gang cứu chữa lại đc gần hòa vốn Ngày hôm qua m đc 1 bạn gọi Huy Hoàng gọi đt nói bạn chuyên viên hd c làm âm nhiều quá, e là phó phòng kỹ thuật, sẽ giúp c hồi lại, rồi cho m 1 loạt cặp forex, cái đáng nói là đã cho m buy rồi 1 lúc sau lại dọa c ơi sell cho e ko tk nguy hiểm, một đứa mới vưa chơi vừa run ko biết đâu mà lần đành làm theo, kết quả nó xuống tụt dốc, tk có 12k mà nó âm đến 10k, rồi việc ji đến cũng đến, nó bảo tk nguy hiểm chị cắt lệnh rồi sell tiếp cho e, cắt nhận lệnh, sell tiếp ko nhận lệnh, thế là b biết rồi đấy tk bay thẳng cánh luôn. Nó bảo tại c sell chậm quá. Chấm hết.
    Giờ có lẽ cũng hiểu ra tí chút, m có lãi nó lãi ít, mình cháy nó ăn đủ, nên nó tìm mọi cách xử Trader mới ko có kinh nghiệm.
    Bài học đắt giá nhưng đưa ra đây cho mn biết, để những ai đang tìm hiểu về GKFX hãy tránh xa nó ra nếu ko muốn tiền mất tât mang.

nhannhuc, Lamhung and Pham Duy Hien bài này.
    Đang tải...
  2. Bạn post cái lệnh giao dịch cho có bằng chứng mọi người tin hơn

3. Đây là lệnh mà nó đưa cho m, do chọn tg nên nó lọc ra những lệnh âm nhất, trong đó có mấy lệnh vào ngày hôm qua 7/11

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 08/11/2019
  4. xu hướng thì không nói nhưng đánh khối lượng lớn quá. GKFX Prime là chuyên xui trader vào lệnh to để nó ăn hoa hồng đấy

5. Cách thức hoàn toàn giống các trader đã bị lừa nói trước đây: vào tk có sale hướng dẫn nhiệt tình, vào xong nó chuyển cho kỹ thuật, đầu tiên kỹ thuật cho bạn một loạt lệnh các cặp tiền có spread cao, độ rủi do lớn, bạn có lợi nhuận kèm. Số tiền âm tương ứng. rồi khì thấy đủ nó báo bạn chặn cân lệnh cho tk khỏi nguy hiểm mà thực ra còn nguy hiểm ko kém, lần đầu m tỉnh đòn chịu âm tk cắt hêt, lần hai ko hiểu ma xui quỷ khiến thế nào lại theo nó, ngu đc 1 ngày quyết định cắt thì đã muộn rồi. Các bác có thể chửi e tham thì chết nhưng quả là e còn chưa thấy loi nhuận đâu mà tham đã chết, chủ yếu ngu, ko tìm hiểu kỹ, kiến thức ko đầy đủ, tin người...các mem mới hay học thạt kỹ mà chơi demo vài tháng mà có khi cả năm trước khi bước vào thì trường khốc liệt này. Nữa là đừng tin bố con thằng nào mà hãy tự nghiên cứu và phân tích, ko có tg thì đừng đầu tư vào đây.

Chỉnh sửa cuối: 08/11/2019
    TẠ HOABonmua bài này.
  6. Mình ko hiểu cais lúc đấy rối trí quá nên cứ theo nó, đặt xong cũng méo hiểu tại sao m lại đặt vậy trong khi lúc tự chủ động toàn 1,2

7. Vốn 10k đặt 10 lot . thì lệnh đấy âm 1k bác đã phải cắt rồi . nhảy 1 giá tắt lệnh ngay . nguyên tắc là thế

BonmuaThao1234 bài này.
  8. Thế mới nói thiếu hiểu biết nên chết đúng rôi, nhưng nó cũng hoàn toàn ko hd mình cắt lỗ dù cả ngày hôm đó đã hỏi đi hỏi lại khi thấy tk âm quá trời đất

BonmuaTho Linh bài này.
  9. Tóm lại tự phân tích tự đánh . ib có tâm thì ít mà hút máu thì nhiều

Thao1234 bài này.
  10. mrq

mrq

150
    230
    Trách sàn 1 thì tự trách mình 10, vào lệnh hay không là do mình, chưa đủ kiến thức mà dám ném cả 10k thì em cũng phục thật.

Bonmua bài này.
  11. E oánh 5k, chống cháy cho apple hạ đòn bẩy mà báo trong ngay, sau hai tuần đầu tiên vào tk e bị âm 3k, sau nó tư vấn e tự phân tích và đặt lênhj lên đc 7k, tính rút tk vào tuần tới, mà e cũng méo hiểu sao sau bao ngày hỳ hục tự cứu e lại nghe theo nó chỉ trong 10'. Ngu ngắn hậu quả lại vừa dài vừa to

12. Bên gkfx . Mình nạp có 1500$ đánh lên hơn 5000. Tính ngon ăn rồi . Mấy em nó gọi. " anh ơi buy lẹ lẹ a. Buy dầu 20.0 cho em. Lúc đó sơ ý (cứ nghĩ là bạn ai dè là địch) buy liền . Xong coi lại buy giá đỉnh nhất trong ngày.. .... Giá đi xuống đành " vào tiền " thêm....... Cứ như vậy mình bị mấy lần và lại vào tiền. ...... . Mấy em nó CỐ Ý ĐƯA MÌNH VÀI THẾ TIẾNG THOÁI LƯỠNG NAN. Đành ngậm ngùi . Vào tiền chờ thời gở bớt lệnh .cho đở đở lỗ. Mât hơn nữa tháng mà bị lỗ hơn 1000$>. gkfx họ cho nhân viên "lôi kéo " nhà đầu tư trắng trợn . K như sàn exness...... Make...... Nhân viên có chiến lược cho nhà đầu tư và khuyên lúc nào nên mở lệnh........ Sợ gkfx lắm rồi

Bonmua, Lamhung and Haquang huy bài này.
  13. Mấy em gkfx suốt ngày gửi mời đầu tư chứng khoán. Ko có tiền nên ko dính

TẠ HOA, Bonmua and Lamhung bài này.
  14. K có kinh nghiệm mà bạn vài tk to quá....nói chung nghe ai người ta bảo choei forex lỗ nhiều hoen lãi là đúng , toàn nói lời nhiều là sau nhé :D

Lamhung bài này.
  15. tự đánh thôi các bác ợ , tin vào mấy em sale hay mấy chiên gia thì có mà vỡ .

16. bác rút về được hết chưa , chị sợ bị làm delay lệnh rút tiền không về

17. Rút là rút thế nào, cháy bay tk trong một nốt nhạc. Khuyên chân thành bác rút khỏi sàn này, hoặc có cố thì đừng nghe mấy lệnh nó đưa. Rồi thì hãy nghiên cứu thật kỹ rồi trade ở sàn uy tín. Em là em đang hỳ hục học cho nó bớt cái sự ngu đi đây.

Bonmua bài này.
  18. Nạn nhân của GKFXPrime trải dài khắp cả nước. Rất nhiều người đã chốt cháy tài khoản vì GKFXPrime khi chưa kịp biết FX là gì? Và chưa kịp biết đến traderviet.

Thao1234 bài này.
  19. thanhdc

thanhdc

284
    192
    Nơi đâu cũng có bọn GK này hết. Đm. Mình cũng bị nó dụ đây. Chửi thẳng mặt nó, ông chuyên gia hỗ trợ đó em kêu là giỏi không tự trade đi mà còn đi tư vấn miễn phí làm gì, sàn trả tiền cho ổng bao nhiêu. Đm nó đéo biết nói gì.
    Câu hỏi thứ 2: Bên em có hỗ trợ phân tích kỹ thuật 1 1.
    Trả lời: Đéo tin bố thằng chuyên gia nào, bởi vì tôi cũng có một ít kiến thức, nghe chuyên gia kể chuyện coi chừng làm mờ đi nhận định quý báu của mình và sự ảo tưởng lại mở ra.
    Nó lại im lặng.
    Nó hỏi tiếp.
    Câu hỏi 3: Nếu anh có thể tự trade, bên em là sàn tốt mà, anh có thể tham khảo.
    Trả lời: Đm, commission và swap (cao nhất 10$) - (tùy cặp tiền nhé) đủ làm cháy tk của tui chứ chưa nói đến spread. Tôi đánh dài ngày (giữ lệnh khoảng một tuần), thì swap ăn mẹ tiền lời.
    Câu hỏi 4: Anh có thể chọn tk ECN, phí thấp lắm.
    Trả lời: Đéo phải chọn, tui có sàn chuyên trueECN, nên sàn GKFX tuổi lờ gì.
    Còn nhiều câu hỏi cổ phiếu, hàng hóa, kim loại,... vân vân. Nhây vô cực các mẹ ạ

diamond319 bài này.

Bình luận mới nhất

• phinguyen trong Trao Đổi về Broker 73,781 Xem / 763 Trả lời
  • an..hy trong Chuyện bên lề 490 Xem / 19 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS