1. Kỹ thuật đếm bước sóng Elliott hiệu quả để tìm điểm đảo chiều của trend

Kỹ thuật đếm bước sóng Elliott hiệu quả để tìm điểm đảo chiều của trend
    14/06/2017
    44,705 lượt xem
    HuyVT

HuyVT

112
    58
    Cám ơn bác nhiều ạ. Anh em đang hóng tài liệu của bác đc chia sẻ!

NgocThuy bài này.
  2. Huy7b

Huy7b

9
    5
    Nay e có chút việc đột xuất nên chưa qua bác được, hẹn gặp và giao lưu bác vào dịp khác. Đợi bạn @happysmile scan up lên vậy

3. Anh em muốn ghép thành pdf hay để file nén từng ảnh riêng biệt

Huy7b bài này.
  4. Ghép 1 file pdf đi bác. Bác tải lên m.n down 1 phát là xong ạ.

5. Hàng của mọi người đây. Một lần nữa em xin cảm ơn Bác damthianhthu đã chia sẻ tài liệu này. Đây là bản tiếng anh, bản tiếng việt em xin phép up sau. Vì bản tiếng việt vẫn phải dựa vào hình vẽ bản tiếng anh này để xem nên em nghĩ dùng bản này tốt hơn.

Các file đính kèm:

6. Em có áp dụng dịch tân kinh để trade. Nhưng toàn toạch, dc cái khi bị cháy tk thì đỡ bị tẩu hoả nhập ma. Khí huyết lưu thông từ trước rồi.

7. Nghĩa là bốc quẻ để trade hả bạn

8. AnhLee

AnhLee

289
    494
    Cảm ơn bác và bác Damthianhthu nhiều nhé

9. Thanks Bạn

10. soszzz

soszzz

99
    38
    cám ơn 2 bạn Happysmile và damthianhthu nhiều :D

11. em mù tiếng anh bác úp bản tiếng vệt đi bác

12. Bản tiếng việt chỉ dịch chữ thôi nhé. Hình vẫn phải nhìn bản tiếng anh. Tối mình về sẽ up lên

13. bác cứ up lên đi hóng quá

14. Bác có thể cho con xin tập tài liệu này được không ạ, con xin gửi phí cho tài liệu đầy đủ, con có nhắn tin cho bác mà chưa nhận được trả lời , mong rằng nhận được hồi đáp sớm từ bác
    Thân mến!

15. Ta
    Tài liệu mình đã up bản TA lên đây rồi. Bạn tìm lại trong bài viết này nhé. Tối nay mình sẽ up bản TV.

16. Mình up nốt bản TV nhé. bản này đọc cần kết hợp với bản TA để xem hình, bản này chỉ dịch nghĩa chứ không phải là dịch sách để bán nhé.

Các file đính kèm:

notthingvuongtranduc bài này.
  17. AnhLee

AnhLee

289
    494
    Tks 2 bác nhưng những kiến thức này có thể đọc phần phụ lục của cuốn HD giao dịch theo sóng Elliot nha. Có cả tỷ lệ Fibo, phân biệt các sóng ( dù trình bầy hơi rối chút).
    Nghiên cứu về Elliot thì thấy nó cũng rất bình thường nếu nắm kỹ các mô hình, chỉ là chúng ta đã phức tạp hóa nó lên.
    Hiện tại có rất nhiều cách nhận dạng sóng elliot như dựa vào các mô hình sóng, các indicators oscillator, fibo, hay đơn giản là chiến thuật đỉnh đáy để nhận dạng. E thấy cứ học đầy đủ các form sóng đấy, sóng điều chỉnh quen mắt thì nhìn phát ra luôn thôi :D. Có vài tip kiểu sóng triangle là sóng 4 hoặc B, các quy tắc về sóng sẽ giúp chúng ta nhận diện được vị trí sóng :)

18. Cái này là mình đi lấy tài liệu chia sẻ của bác damthianhthu và thực hiện đúng lời hứa up tài liệu bác chia sẻ lên cho mọi người thôi mà. Tài liệu cho các bạn mới như mình ^^

daoduyvannguyenphanduc bài này.
  19. cảm ơn bạn rất nhiều vì những chia sẻ , chúc bạn thành công trong công việc và cuộc sống nhé

happysmile bài này.

Bình luận mới nhất

• The Wolf VN trong Chuyện bên lề 280 Xem / 8 Trả lời
  • vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 19,287 Xem / 1,117 Trả lời
  • g1nt4ma trong Hệ thống giao dịch 529 Xem / 17 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    BDSwiss Group
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS