Neteller bẩn là gì? Skrill bẩn là gì? Làm sao để khỏi mất tiền khi giao dịch ở các ví điện tử này?

Neteller bẩn là gì? Skrill bẩn là gì? Làm sao để khỏi mất tiền khi giao dịch ở các ví điện tử này?

tôi nói các bác này vn mình mắc 1 cái bệnh là đợi lâu 24h or 7 ngày thì bác nào ăn mà ko mún rút cái đó là yếu điểm để skirll bẩn hay NET tại sao các bác ko sài nạp và rút bằng 1 TK của mình qua internetbanking .... tôi chỉ có chút ý xin các bác bỏ qua chứ theo châm ngôn ông bà ta chậm mà chắc hihi ...

tôi nói các bác này vn mình mắc 1 cái bệnh là đợi lâu 24h or 7 ngày thì bác nào ăn mà ko mún rút cái đó là yếu điểm để skirll bẩn hay NET tại sao các bác ko sài nạp và rút bằng 1 TK của mình qua internetbanking .... tôi chỉ có chút ý xin các bác bỏ qua chứ theo châm ngôn ông bà ta chậm mà chắc hihi ...

Hihi. Cũng ko hẳn đâu bác bang chủ. Còn tùy thuộc chiến lược quản lý vốn. Ví dụ như em hay trade lệnh dài có khi cả tháng mới cắt, tài khoản 2k mà chỉ để thường trực 200-300$ trong tk giao dịch, sợ mấy cú Thiên Nga,có khi SL bằng chính tk lun. Mà thế này thì phải nạp rút liên tục. Em xài visa Exim bank, mỗi lần nạp nó chart 2.5% phí đổi ngoại tệ, rút về chart thêm 2.7%, tự nhiên có nạp với rút thui cúng hết 5% cho bank. Hix. Nhưng ko có cách nào khác vì chưa mở đc tk Skrill, Net gì đó như bác nói. Thấy xác minh hơi khó vì cái địa chỉ trong cmnd và cái địa chỉ ghi trong các hóa đơn điện nước nó khác nhau. Sẵn bác nào có cao kiến thông não giúp em ca này phát. Em cảm ơn lắm lắm. Chứ phí nạp rút visa nhìu khi còn cao hơn tiền lời tháng đó. :(

Hix. Xóa bài sao vậy các bác? Mạng 3G cùi mía lúc post thì noa ko lên, lúc lên thì làm phát 3,4 lần. Các bác thông cảm chỉ em cách xóa bớt cho trống chỗ nhé . :v

Nạp từ Visa lên Net mất 1.9% rồi chuyển hoàn về cũng mất thêm phí.
Vậy các b cho m hỏi có 1 bài nào tổng hợp về: Nạp/rút Paypal/Neteller/skrill kèm biểu phí.
Nếu quay đi quay lại bank xơi của m 4-5% thù sót xa quá

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23 Xem / 12 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 129 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 381 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,931 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên