Trade đi thi khác, thậm chí là khác xa, trade bình thường thế nào?

Mình chẳng làm IB cho bất cứ sàn nào, mình là trader, và muốn kiếm thu nhập thêm từ giao dịch, tất cả những gì bạn nói đều không có cơ sở hay dẫn chứng, cho mình biết Exness hay IC Market giống Iron FX ở điểm gì? Thời điểm 2012-2014 như bạn nói thì chỉ có sàn FX Pro là chuẩn nhất ở VN, sàn IronFX hot vì dính phốt chứ ko hot vì nó chuẩn, và nó dính phốt ngay từ sau 6 tháng khi có mặt ở VN, sau đó biến mất rồi quay lại thị trường VN với tên khác.

bên fxtm đang có cuộc thi đấy không biết có bác nào tham gia không,aanh em lại có cái bàn luận

Mình chẳng làm IB cho bất cứ sàn nào, mình là trader, và muốn kiếm thu nhập thêm từ giao dịch, tất cả những gì bạn nói đều không có cơ sở hay dẫn chứng, cho mình biết Exness hay IC Market giống Iron FX ở điểm gì? Thời điểm 2012-2014 như bạn nói thì chỉ có sàn FX Pro là chuẩn nhất ở VN, sàn IronFX hot vì dính phốt chứ ko hot vì nó chuẩn, và nó dính phốt ngay từ sau 6 tháng khi có mặt ở VN, sau đó biến mất rồi quay lại thị trường VN với tên khác.
4 đô đánh lên 5k trong mấy tháng thì siêu phàm quá, 99% là sản phẩm pr của sàn, 1% là thiên tài giao dịch, hi vọng không đi theo vết xe đổ các bác Livermore.
Forex tôi mới vô không biết thế nào, còn chứng khoán vn thì trên từ giám đốc, xuống tới trưởng phòng, môi giới trade đều lỗ sập mặt, chỉ phím tào lao ăn phí giao dịch thôi, mà khách hàng thời gian cũng cháy rồi nghỉ chả mấy ai lời.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,494 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 334 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 849 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 252 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 130 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,751 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên