bán Full mã nguồn EA copy lệnh

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Dịch vụ dành cho Trader' bắt đầu bởi Nguyen Minh Danh, 17/04/2019.

1. Hi, mọi người mình là 1 lập trình viên cũng là 1 trader. Trong thời gian nghiên cứu đã phát triển lại EA copy lệnh, và mình muốn bán nó cho những người thật sự có nhu cầu sử dụng. Và cũng muốn kiếm 1 khoảng nhỏ để tiếp tục đầu tư phát triển EA do chính bản thân tự viết.
    - EA cho phép nhiều người đăng kí cho tín hiệu
    - EA cho phép nhiều người đăng kí theo tín hiệu của chủ tín hiệu
    - EA hoạt động trên cơ sở dữ liệu MYSQL
    Mọi người có thể phát triển tiếp để mở rộng hơn,...

Cảm ơn mọi người đã đọc !

Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 25/11 - 29/11
    4 Giai Đoạn Thua Lỗ Của Trader
    4 Cách Đẩy Lợi Nhuận Lên Cao Nhất Trong Price Action Trading
    3 Yếu Tố Chính Làm Giảm Hiệu Quả Giao Dịch Của Trader
    Price Action Swing Trading Với Đường Xu Hướng (Trendline) Và Cách Bắt Con Sóng Dài
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao - Phần 2
    10 Bài Học Mà Nial Fuller - Bậc Thầy Price Action Học Được Trong 18 Năm Giao Dịch Của Mình
    Tổng Kết TraderViet Talks 12 Tại Hà Nội - Đông Vui Kỷ Lục!!!
    Đang tải...
  2. Ea copy quá chậm, dùng mysql thì phải cài đặt mysql rồi mới chạy dc ah, vậy thì vô cùng bất tiện khi chạy trên vps

3. EA không chậm nhé bạn, nó hoàn toàn nằm trong khoảng hoạt động cho phép, tức là không lâu hơn quá 10s vì chúng ta đang sử dụng server chứ không phải local, vì sử dụng mysql, bạn có thể cung cấp cho 1 ng khác sử dụng tín hiệu của bạn, Còn nói như bạn, bạn chỉ cho phép local của bạn thôi. Mình muốn nói ở đây là khả năng mở rộng và phát triển.

No SL Trading bài này.
  4. copy qua internet ah, vậy thì cũng ok. Vậy thì bạn mạnh dạn cho cái giá đi

5. vn4xgr

vn4xgr

258
    120
    Copy qua internet thì quá 2 giây là chậm rồi.

6. thuydao

thuydao

84
    49
    2s là ổn rồi. Còn nhiều hơn là do mạng lag thôi :p

7. không biết bác này đã viết EA hay dùng EA copy qua internet chưa mà phán vậy, chưa nói tới việc thực thi, bác phải giãn nó ra để không rò rỉ bộ nhớ, nghĩa là ko nên 1s request 1 lần, nếu vậy dùng 1 time thì sẽ chết. Thứ 2 dùng qua internet sẽ có độ trễ, nó cũng giống như bạn đặt lệnh có độ trượt thôi. Mình có thể làm nó nhanh hơn, <5s hay <2s là bình thường, chỉ cần tăng tốc độ request là xong, nhưng ở gốc độ lập trình thì điều đó là không nên, tuy nhiên hiện tại thì EA <5s thôi, và việc này chấp nhận được.

No SL Trading bài này.
  8. nếu bác muốn mua, thì có thể ra giá !

No SL Trading bài này.
  9. Mình k mua vì có thể tự làm dc. Chúc bạn đắt hàng

Nguyen Minh Danh bài này.
  10. Cảm ơn bác !

11. vn4xgr

vn4xgr

258
    120
    Chỉ riêng về góc độ người dùng thì việc chậm như cái video trên thì ko ai muốn dùng.
    EA copy qua mạng thì có lâu rồi ( miễn phí trên fxblue.com ), tôi cũng không có nhu cầu sử dụng hoặc viết nó.

12. mình hiểu, vấn đề này, mình có thể làm nó nhanh hơn, tuy nhiên mình vẫn giữ lại video để đăng, vì mình biết những ai dùng có thể bỏ qua 1 2s này, nếu ng cho tín hiệu là người ko scalp, còn việc đã có free thì cái này bị ràng buộc, mình đang bán full nguồn để có thể tự phát triển cho riêng mình. Rất cảm ơn vì nhận xét của bác !, 1 2s rút ngắn như mình đã nói ko là vấn đề nếu thiết lập request ngắn hơn, nên nó chẳng ảnh hưởng gì cả !

13. vn4xgr

vn4xgr

258
    120
    Tài khoản này của bạn à ?

2019-04-18_135013.

14. không bạn, cái này mình lấy về rồi chỉnh lại để nó có thể hoạt động được. Hiện tại bản này không thể dùng được. không tin bạn có thể lấy xuống và chạy thử. Bản của mình lấy về học hỏi cấu trúc và giải thuật, nhưng có nhiều kỹ thuật phải áp dụng vào mới hoạt động tốt.

15. thuydao

thuydao

84
    49
    Muốn nhanh thì làm P2P nhé các bác

16. Bạn còn đó không. Có thể inbox riêng cho mình giá copy được không. gửi riêng cho mình qua email hungnt12101@gmail.com

thuydao bài này.
  17. thuydao

thuydao

84
    49
    Mình gửi mail cho bạn rồi nha

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
Tickmill