Cháy toàn cầu

Cháy toàn cầu

Cháy toàn cầu
Buồn quá,cả thế giới cho rằng usd tăng giá,mà nó lại giảm,fx đúng là môi trường lừa đảo,mấy chuyện lừa nhau ngoài xã hội chưa là gì,lại học thêm điều nữa ,ra đường bị lừa một vài trăm một vài triệu thì chả có gì phải cay cú,xét cho cùng vẫn còn may ,em chia buồn với sangvn1102 nhé,anh có rảnh ra sân bay cam ranh uống cf ,em mời.

Đính kèm

937.3 KB · Xem: 1
Buồn quá,cả thế giới cho rằng usd tăng giá,mà nó lại giảm,fx đúng là môi trường lừa đảo,mấy chuyện lừa nhau ngoài xã hội chưa là gì,lại học thêm điều nữa ,ra đường bị lừa một vài trăm một vài triệu thì chả có gì phải cay cú,xét cho cùng vẫn còn may ,em chia buồn với sangvn1102 nhé,anh có rảnh ra sân bay cam ranh uống cf ,em mời.
Lừa thì không bác ạ,nh mình ngu thì có ạ

Đính kèm

504.8 KB · Xem: 4
Forex có lừa ai đâu em. Mình phải có kế hoạch giao dịch, dừng lỗ chốt lời. Chứ mình trade forex như là đánh bạc gì chết là phải rồi

Chia buồn với bác. Tôi đặt SL nên mất trong dự tính. Nhưng vẫn cay cay cay

Hôm qua là một ngày tuyệt vời và hôm nay còn tuyệt vời hơn. Sáng nay mới nhận mail của một Sàn tư vấn nên mua cổ phiếu Facebook vì đã tăng 65% trong năm nay. Vui vãi

Hôm qua mình đã thấy kg ổn rồi, chả hiểu sao mà vẫn vào. Tâm lý forex này đúng là khó kiềm nén thế nào vậy. Cũng còn may kg cháy, gồng cố giờ lời được tẹo. Haz. Chắc thôi bỏ kg trade tin. Ghê vãi.

Hôm qua là một ngày tuyệt vời và hôm nay còn tuyệt vời hơn. Sáng nay mới nhận mail của một Sàn tư vấn nên mua cổ phiếu Facebook vì đã tăng 65% trong năm nay. Vui vãi
Giọng điệu này mà không phải của đội sale các công ty chứng khoán quốc tế kiểu sales áp lực thì em cùi.

Hôm qua thua 5% tk theo đúng kế hoạch. Mặc dù tầm 1h đến 1h30 lãi đã có lãi.
Đã chơi là phải chịu lúc thắng ai kêu dùm các bác đâu.

Hôm qua mình đã thấy kg ổn rồi, chả hiểu sao mà vẫn vào. Tâm lý forex này đúng là khó kiềm nén thế nào vậy. Cũng còn may kg cháy, gồng cố giờ lời được tẹo. Haz. Chắc thôi bỏ kg trade tin. Ghê vãi.
làm sao mà cưa phải rộn ràng lên thế nhỉ ? mình ko đanh bạc, trade chắc tay, đêm qua đi ngủ mà tk vẫn tăng

làm sao mà cưa phải rộn ràng lên thế nhỉ ? mình ko đanh bạc, trade chắc tay, đêm qua đi ngủ mà tk vẫn tăngView attachment 37713
Có ai nói đánh bạc đâu. Đã tham gia diễn đàn này thì ai cũng trade có hệ thống cả, chỉ là hệ thống tôt hay chưa, tâm lý khi trade thế nào. Đang nói vấn đề trade khi có tin, nhất là trade các cặp liên quan mạnh đến tin bon tấn như hôm qua, tâm lý ảnh hưởng như thế nào. Bác trade cặp không liên quan nhiều, tắt máy đi ngủ thì đương nhiên kg hiểu, kg cảm nhận được rồi. Còn tk thì của mình cũng tăng chứ kg giảm. Đang chia sẻ cái cảm xúc trade tin cơ mà.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,926 Xem / 15 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 878 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,238 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 369 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên