Xin nhận xét về sàn Olymp trade!

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Levuong, 08/10/2017.

1. Levuong

Levuong

314
    151
    chào mn, ai biết hay đã trading ở sàn này cho m xin cái nhận xét ah! Về độ uy tín, rút tiền nhanh ko? Có bị làm khó dễ gì ko? Thank mn

Lưu
    Huan2051 bài này.
    Đường MA (Đường Trung Bình Động - Moving Average) - Những Tuyệt Chiêu Sử Dụng Đường MA
    Phân Tích Crypto Theo Price Action - Bitcoin Đi Về Đâu - Tuần 14/03-21/03
    Như Thế Nào Là Một Điểm Chốt Lời (Take Profit) Đáng Tin Cậy?
    Quá Trình Tôi Luyện Nên Một Trader Chuyên Nghiệp
    Phân Tích Crypto Theo Price Action - Đến Vùng Bán Khống - Tuần 21/03-28/03
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Điên Dại Vì COVID-19 - Tuần 23/03-27/03
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Khủng Hoảng 2020? - Tuần 16/03-20/03
    Mô Hình Giá Và Những Lưu Ý Quan Trọng Khi Giao Dịch Mô Hình Giá
    Đang tải...
  2. Tôi đã nhắc lại nhiều lần chủ đề này rồi, nhưng vẫn có người hỏi)). Rút tiền mất nhiều nhất là 3 ngày sang thẻ và ví điện tử. Tôi muốn hỏi về ứng dụng trên di động của Olymp. Theo tôi thì hơi ít chỉ số. Nhiều hơn thì tốt hơn. Hiện tôi chủ yếu giao dịch trên máy tính thì thuận tiện hơn. Đã có chút thành quả dù mới thử hai tháng. Khoảng 25% bị lỗ, nhưng không sao số lỗ dần giảm xuống.

TranvanthanhBonmua bài này.
  3. Mỗi lần họ cập nhật đều thêm các chỉ số mới. Cứ đợi đi.

Nguyên nghi79 bài này.
  4. Bạn cần nhiều chỉ số trên di động làm gì? Tôi vẫn giao dịch trên di động với các chỉ số này, nhưng hoàn toàn bình thường, với các khung thời gian ngắn 5 phút. Lợi nhuận không bị giảm,) tôi có thể giao dịch thậm chí trên ô tô và khi đang làm việc, nếu mạng bình thường.

Bonmua bài này.
  5. đối với các khung thời gian ngắn thì đúng rồi. Tôi cũng có chút thành quả, thậm chí với các chỉ số này có đến 70% lời, nhưng tôi muốn giao dịch với các khung thời gian dài hơn 30, 60 phút chẳng hạn. Có ai có chiến lược giao dịch trên di động, hãy chia sẻ với mọi người đi.

6. Nhưng giao diện nhìn khó quá! nên mình bỏ qua

7. Bây giờ mình thấy Olymp Trade có nhiều chỉ báo mà. Mình dùng biểu đồ của forex nên cũng k quan tâm. Mình chỉ tham gia Olymp Trade vì họ có hỗ trợ tiếng Việt với có 1 cộng đồng người Việt, tiện trao đổi thông tin, có cảnh báo gì hay ai k rút đc tiền thì mình cũng biết sớm mà né. Bạn nào chơi Olymp Trade thì tham gia cộng đồng để coi ai k rút đc tiền k thì còn né nó ra: https://www.facebook.com/groups/OlympTradeVietnam/

8. không có forex

9. phk

phk

12
    8
  10. Tài liệu giờ nhiều, đọc nhiều lên bạn. Trên tradeviet.com cũng rất nhiều bác chơi. Ngoài ra bác có thể lên các blog của mấy bác đề cập ở trên, em từng đọc qua, bài viết về Olymp Trade cũng tốt. Ngoài ra có thể lên thêm các blog như: https://blog.olymptrade.com/vi/, https://sanolymptrade.com/ ... Các Group trên FB, mình nhớ đâu có 1 group chính thức của Olymp Trade và 2 group nho nhỏ. Cộng đồng cũng đông và chia sẻ cách chơi, có nhiều thánh chơi cùng với nhiều phương pháp chơi nổi tiếng. Mà thấy show tài khoản toàn thắng :D . Chơi cái này cần trang bị kiến thức nhiều vào nha bác. Chúc bác thành công

tradervietnam bài này.
  11. Mình cũng mới chơi thử và thắng trên Olymptrade thông qua bài viết cách chơi olymp trade của blog Olymptradeviet này . Nói chung là thằng này hỗ trợ tốt, có tổng đài Việt Nam gọi điện không tốn phí.
    Mình đã test số tiền ban đầu là $30 bằng thẻ Citibank và nó x2 tài khoản luôn cho mình đánh thử 60 lệnh. Đã test luôn rút tiền về trong giờ làm việc luôn nhé !

Bach Du bài này.
  12. Ingisa

Ingisa

92
    12
    Tôi đã tìm thấy rất nhiều lợi thế ở đây. Ngược lại với các thiết bị đầu cuối giao dịch Forex chuẩn, trên Olymp Trade, bạn giao dịch tỷ giá và lợi nhuận hoặc khaorn lỗ của bạn được tính bằng tiền, không phải là tiền tệ của tài sản. Đây là điều hết sức tiện lợi! Bạn có tất cả các điều kiện thích hợp cho giao dịch trong ngày. Và nhà môi giới này không chỉ dừng ở đó. Bên cạnh quyền nhị phân, hiện họ cũng cung cấp giao dịch Forex truyền thống. Ngoài ra, nếu bạn đang trong sắc đỏ, bạn có thể tiếp tục giao dịch với khoản tiền thưởng của bạn. Rút tiền được thực hiện trong 24 giờ. Khi bạn rút tiền lần đầu tiên, họ có thể không yêu cầu tài liệu xác thực của bạn, nhưng bạn sẽ phải hoàn tất xác minh sau đó.

13. Tiger86

Tiger86

96
    83
    Em chơi 1 time và cũng đã thử với các sàn khác thì e có nhận xét sàn này như sau.
    - Giao diện: Web và app đều mượt, dễ sài, chỉnh giá, time lệnh khá tiện.
    - Tỉ lệ: khá thấp so với các sàn khác. VIP thì max 92% còn tk thường max 80%
    - Rút nạp tiền: Khá lâu, mỗi lần e rút là mất cả tuần, có nhiều khi phải gọi lên sp kêu gào một hồi, lát sau tiền về. :D
    - Độ Fair: Thằng này nhiều khi xoạc khá thô bạo ở những giây cuối, nhưng có vẻ còn dễ thở hơn bọn mất dạy Expert Option.
    - Độ bẩn tính: Thằng này có vô vàn kiểu hạn chế, nếu bác mà ăn được của nó là nó tìm cách hạn chế bác ngay. Ví dụ chỉ đc giao dịch dưới 300$/ngày, xác minh tài chính bất thình lình hàng tuần....

Túm cái váy lại là vẫn chơi được bác ah. Nếu ko chơi bẩn như lập nhiều tk lấy VIP, dùng bot chơi nó..... thì vẫn có thể kiếm tí cafe của nó được.

Bonmua bài này.
  14. Về vấn đề xác minh. Khi bạn nạp tiền bằng thẻ, họ sẽ chuyển số tiền bạn rút vào thẻ của bạn. Theo tôi hiểu, bản sao thị thực sẽ được yêu cầu để sử dụng trong quá trình xác minh. Điều này là không an toàn! Bạn đã tạo một bản sao chưa?

15. Mình rút tiền ở sàn Olymp Trade này thì thấy rút được mà. Ai thấy lo lắng thì mình nghĩ cứ nạp thử 15 đô. Chơi be bé thôi rồi rút tiền về xem họ xử lý thanh toán thế nào rồi tính tiếp.

16. Với mình nghe nói thẻ quốc tế rút chậm lắm ấy còn thẻ ngân hàng nội địa thì rút nhanh. Ai test thử thì cũng test thẻ ngân hàng nội địa thôi chứ đừng dùng thẻ quốc tế.

17. Rut 15$ thi toc hanh.30$ rat lau

18. Sàn này mình thấy khá ok đó bn , nạp qua ví skrill rút rất nhanh , vài tiếng là có , chỉ có điều là bạn đang thấy lợi nhuận của đồng đó là 80% mà khi thắng còn có 10% , nên để ý đồng nào lợi nhuận ổn định ít biến đổi thì chọn đồng đó thôi. Mình hay gd trên điện thoại .

Bonmua bài này.
  19. Ingisa

Ingisa

92
    12
    Tôi nghĩ việc rút tiền có thể được xử lý nhanh hơn, nếu yêu cầu được thực hiện vào những ngày làm việc. Vâng, đây là điều khá được mong đợi.

20. Việc giao dịch trên điện thoại hay trên máy tính sẽ tốt hơn?

Bình luận mới nhất

• No SL Trading trong Trao Đổi về Broker 318 Xem / 6 Trả lời
  • AnhCao trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 21,609 Xem / 117 Trả lời
  • Vinhcn trong Hệ thống giao dịch 4,908 Xem / 41 Trả lời
  • Trịnh Đình Kiên trong Hệ thống giao dịch 842 Xem / 2 Trả lời
  • Lexus Tuan trong Hệ thống giao dịch 6,657 Xem / 89 Trả lời
  • ghienhoi trong Hệ thống giao dịch 5,104 Xem / 9 Trả lời
  • nhmdat95 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 32,747 Xem / 224 Trả lời
  • Lexus Tuan trong Hệ thống giao dịch 33,420 Xem / 122 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FP Markets
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS
    OlympTrade
    OctaFX