Xin nhận xét về sàn Olymp trade!

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Levuong, 08/10/2017.

1. Lịch sử rút tiền của mình đây: có thắng có thua hi

Các file đính kèm:

duong an bài này.
  2. Và làm thế nào tôi có thể biết được biểu đồ có chính xác trong điện thoại của mình hay không? Tôi chỉ không muốn quan trọng hóa vấn đề. Tôi đã cố so sánh các biểu đồ Olymp Trade với các biểu đồ của các nhà môi giới khác và luôn thấy sự khác biệt. Sự khác biệt không phải lúc nào cũng lớn, nhưng điều đó không phải là vấn đề. Tôi đã kiểm tra biểu đồ Bitcoin của các sàn giao dịch khác nhau và các mức giá đều không giống nhau. Cách giải quyết trong tình huống này là gì?

3. Em đang ký nhiều tài khoản khác nhau nhưng dùng chung một mang wifi bên sàn nó cũng biết hả bác

4. Bác này nói chuẩn nhất...

5. Bộ phận hỗ trợ trả lời tất cả các câu hỏi với câu trả lời tiêu chuẩn. Quá trình này được hình thành từ nhiều nguồn khác nhau. Mặt khác, trên trang web của ủy ban tài chính (tổ chức quy định tranh chấp của khách hàng OT) có một dịch vụ đặt giá tham khảo. Bạn có thể so sánh với họ. Nói chung, tất nhiên, bạn không nên giao dịch nếu bạn phải đặt giá lại liên tục trên điện thoại. Do đó, tốt hơn là bạn nên giao dịch trên máy tính cho đến khi bạn giải quyết vấn đề. Kết nối ổn định là yếu tố rất quan trọng để giao dịch trên Internet.

6. Chào các bạn tên forum. Mình đọc được comment của ae nên mình quyết định tạo tk và nạp vào 20$ chơi thử ra sao. Kết quả là mình win lên được gần 300$ và rút tiền. Sau khi đặt lệnh xong thì tối nhận được mail yêu cầu xác minh tk với một đống bằng chứng bao gồm 4 bước. Chơi nhiều sàn chưa thấy sàn nào như olym. Thôi thì cũng làm theo xác minh như thế nào và mất hơn 7 ngày mới xác minh xong. Tưởng như mọi việc đã ổn thì mình đợi tiền về. Ai ngờ chờ mãi không thấy thì vào gọi hỗ trợ bảo bên em đang tiếp tục xác minh tài chính chậm nhất là 2 tuần nữa anh à. Mình hỏi thêm sao đó thì còn chờ gì nữa không. Tụi nó trả lời nếu không vi phạm điều khoản gì anh sẽ nhận được tiền trong 5 ngày làm việc tiếp theo. Như vậy là tiền mình bị giam hơn 1 tháng rồi mà chưa thấy về. Khuyên tất cả anh chị em ai muốn chơi bo thì tránh thằng olym này ra. Mình thấy sàn này làm ăn bất chính và có hành vi lừa đảo chiếm đoạt của khách hàng. Thua thì nó cho yên, ăn thì nó tìm cách gây khó dễ rồi khép khách hàng vào những điều khoản vô cớ mà tụi nó đặt ra. Chia sẻ thật lòng của mình cho ae biết mà khéo léo với cái sàn dẻ rách này. Đề nghị cộng đồng bo VN tẩy chay sàn này để không ai bị nó lừa nữa

Chỉnh sửa cuối: 06/06/2019
    luvias1101ptyjoker bài này.
  7. Hoá ra nhà môi giới có thể đóng hoặc giới hạn quyền truy cập đối với các nhà giao dịch. Tôi rất vui khi đã truy cập vào trang với nhiều thông tin hữu ích này.

8. Giao dịch bằng máy tính và không đặt cược tất cả tiền. Những điều kiện này là lợi ích tốt nhất của bạn. Nhà môi giới chắc chắn sẽ không giới hạn giao dịch. Ngoài ra, quá trình phân tích luôn được thực hiện tốt hơn trên máy tính.

9. Bạn đăng kí nhiều không sao nhưng đánh tiền thật thì chỉ được 1 tài khoản, nếu không win nó sẽ có lý do để khóa tài khoản.

10. Chính xác, em bị khoá máy tk rồi, còn lại tài khoản chính chủ không giám nạp, sợ khoá mất tiền

11. Bạn cứ làm đúng quy định thì sẽ không sao, ít nhất t chưa từng nghe sàn này không có lý do rõ ràng mà quỵt tiền, uy tín này nó vẫn có.

12. Mình lập tài khoản, nạp tiền chơi một thời gian thì không thể đăng nhập đc do không nhận được tin nhắn OTP xác nhận đăng nhập (mình đăng kí xác nhân qua đt). Bây giờ tạo tài khoản khác chơi có đc kg.

13. Fx rồi nhé b

14. Tôi chưa thấy bất kỳ giới hạn nào trên nền tảng quyền chọn hoặc Forex. Tôi chỉ mạo hiểm một phần 10 khoản tiền nạp của mình.

15. Thằng Olymtrade đâu rồi,mày có tài khoản trong forum này để làm cảnh à?? Anh em người ta hỏi đék thấy trả lời là sao? Và tao muốn hỏi bọn mày:
    1. Nạp thì instant,rút 3-5 ngày là sao? Qua bợ đýt highlow.net nó dạy cho cách thanh toán,nạp instant thì rút phải instant.
    2. Xác minh 1 lần thì lần n trở đi phải nhanh, làm gì phải đợi? Vì lần n phương thức giống như lần 1 thì xác cái gì? Chơi trò ngâm à? Không có tiền về bú vú mẹ..đm chơi trò mất dạy!
    3. Feed source của chart lấy nguồn nào, lấy gì người ta đối chiếu? Hỏi thì giả ngu,trả lời kiểu chung chung,giả ngu ko xong thì đá qua đây là "quy định công ty",vậy chart bọn mày muốn làm gì làm à..Kiện ai khi bọn mày ở cái đảo khỉ ho cò gáy với cái giấy phép thua giấy chứng nhận an toàn thực phẩm?
    Thấy cái khoản thanh toán và lý do khi rút tiền là biết sàn lơm cơm rồi..
    Anh em cẩn thận khi giao dịch sàn này!

Chỉnh sửa cuối: 11/07/2019
  16. Vào report nó bác:
    https://financialcommission.org/members/participating-members-of-the-financial-commission/
    :mad:

Rồi cuối cùng thằng Olymptrade giải quyết cho bác sao rồi?

17. Levuong

Levuong

299
    141
    Đm bọn chó Seeder cho sàn này suốt ngày translate cmt ở đâu đâu đem vào cmt như bọn mất não, chán vl, đây là topic t lập ra và t đã biết đc sàn Olymtrade này là sàn lởm, là sàn lừa đảo r nên yêu cầu mod xoá topic nay hộ t, t ko thể tự xoá nó đc, đừng để bọn này lừa đảo thêm bất kỳ ai nữa. Cảm ơn

18. Nếu nó chơi không đẹp, thì đừng nên xóa topic này chứ bác!

19. Olymp Trade có cung cấp bất kỳ phần thưởng cho người mới không?

Bình luận mới nhất

• Omory trong Thị trường Forex - Kim loại quý - Hàng hóa 11,015 Xem / 396 Trả lời
  • AMBroker trong Thị trường CFD - Index quốc tế 26 Xem / 1 Trả lời
  • Jade Đỗ trong Trao Đổi về Broker 69 Xem / 2 Trả lời
  • NamVu82 trong Kiến thức kinh tế - tài chính 1,741 Xem / 3 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...